The King - Second House
Chào mừng bạn đã đến với Bang Hội The King
The King - Second House
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpTìm kiếm
Top posters
JunNguyen
những mặt tốt cũa game onl mà ta ko thấy  Poll_leftnhững mặt tốt cũa game onl mà ta ko thấy  I_voting_barnhững mặt tốt cũa game onl mà ta ko thấy  Poll_right 
ĐạoTặc
những mặt tốt cũa game onl mà ta ko thấy  Poll_leftnhững mặt tốt cũa game onl mà ta ko thấy  I_voting_barnhững mặt tốt cũa game onl mà ta ko thấy  Poll_right 
_[R]ÿø[J]墦« _
Slayer
PigSến
yumeow_love
Dung_Đao_Hoàng
nhoacklee12
vboyntv
Zkady
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[�] những mặt tốt cũa game onl mà ta ko thấy Tue Aug 03, 2010 3:18 pm
[�] Phù ...zzz...! Sat Jul 31, 2010 9:07 am
[�] sao ko thấy ai onl nữa thế ? Wed Jul 28, 2010 2:03 am
[�] chào cả nhà!!!!! Mon Jul 19, 2010 9:58 am
[�] ai bik khi nào test dc ko zậy ? Sat Jul 17, 2010 9:05 am
[�] kick hoạt dc rồi kìa bà kon ơi Fri Jul 16, 2010 2:14 pm
[�] Bang ai choi AU ko zo solo nao ! Fri Jul 16, 2010 2:11 pm
[�] team 3 vào đây nào Thu Jul 15, 2010 8:06 pm
[�] Code test cho các team! Thu Jul 15, 2010 2:54 pm
[�] Clip cực hài cho bà con G TheKing =)) Wed Jul 14, 2010 8:03 pm
[�] Tuyển thành viên team 4!! Wed Jul 14, 2010 7:51 pm
[�] Tháng 8 mới cho test ! A e chơi Thiên Tử tạm được không ! Wed Jul 14, 2010 12:15 pm

Share | 

những mặt tốt cũa game onl mà ta ko thấy

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ĐạoTặc
Đệ Tử The King
Đệ Tử The King
ĐạoTặc

Danh vọng : 105
Điểm : 0

những mặt tốt cũa game onl mà ta ko thấy  _
Bài gửiTiêu đề: những mặt tốt cũa game onl mà ta ko thấy    những mặt tốt cũa game onl mà ta ko thấy  Icon_minitimeTue Aug 03, 2010 3:18 pm

tôi thấy hay copy nha . anh em hãy ủng hộ cho game onl , ko như mấy thằng ngồi trên bộ đéo bik gì ngồi đoán lung tung :die :die :die :die

Khi vào thế giới của game, gamer sẽ trở nên rất khác với đời sống thật của mình. 1 người nhút nhát có thể trong game họ sẳn sàng lao vào dòng địch để cứu bạn của mình ( đó là bản chất thật của cậu ), 1 chàng trai bên ngoài ko dám nhìn 1 cô gái trong khi trong game họ có thể thổ lộ tình cảm 1 cách tự nhiên thoải mái, rồi dẫn đến quen được người iu và cưới nhau ngoài đời ( đã rất nhiều như thế trong thế giới game ). 1 người chơi game có thể ngồi lỳ 10 tiếng 1 ngày không cần ăn uống - đó là khả năng chịu đựng thật sự của 1 con người, nhưng cũng với người đó kêu họ ngồi làm việc trên máy tính 10 tiếng 1 ngày không ăn uống liệu có được ko ? Khi chơi game, khi đụng đến 1 nhiệm vụ thật sự khó, gamer cũng cố gắng để suy nghĩ làm sao giải được mật mã, và họ có thể làm được - trong khi nếu nó thật sự diễn ra bên đời sống thật, họ có cố gắng để suy nghĩ làm sao hoá giải những bế tắt trong công việc và cuộc sống không?

Còn ở ngoài đời thì sao ? Có bao giờ bạn thử cố hết sức mình chưa ? Có bao nhiêu người vượt được đỉnh núi Fanxipang ? các bạn đã từng thấy 1 tên trộm có thể nhảy qua 1 bờ rào kẽm gai cao 2M mà không bị bất kỳ gì khi bị người ta dí chưa ? Đó là bản năng gốc của con người, nhưng do chúng ta chưa sử dụng hết những tiềm năng trong mình. Duy chỉ có game chúng ta mới thể hiện được 1 phần nào bản năng đó. Nói tóm lại trong thế giới ảo con người chúng ta mạnh hơn rất nhiều so với con người ngoài đời.

Trên thế giới nạn ô nhiểm, thiếu nguyên liệu đã diễn ra trong bao lâu rồi mà vẫn chưa có bất kỳ 1 idea nào thật sự là sáng giá cho cả 1 thế giới hơn 6 tỷ người. Trong chỉ cần thiết kế 1 game, có 1 nhiệm vụ là cần phải giải quyết các vấn đề này, vậy mà với số lượng người có thể nói là quá ít tham gia chơi, người ta đã đưa ra được hàng trăm idea hay để giải quyết vấn đề.

Thế vậy mà có những người được đăng báo tự xưng là " Tiến sĩ, chuyên viên nghiên cứu, chuyên gia v..v " phán 1 câu mà tôi cảm thấy buồn cười đó là " Hiện tại các băng nhóm tội phạm tăng rất nhiều, đại đa số những băng nhóm này xuất phát từ việc lập nhóm, bạo lực trong game ", 1 số cán bộ thì cho rằng " Chúng tôi không cần những đồng tiền dơ bẩn kiếm lợi từ GO, nó làm huỷ hoại cả 1 thế hệ ". Có số liệu cụ thể không ? Có dẫn chứng cụ thể không ? Hay chỉ là những lời nói cho vui.

những mặt tốt cũa game onl mà ta ko thấy

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

những mặt tốt cũa game onl mà ta ko thấy  Collapse_theadQuyền hành của bạn
Bạn không có quyền trả lời bài viết
BB code đang Mở
Hình vui đang Mở
HTML đang mở
The King - Second House :: Thần Long Huyết Kiếm :: Thảo Luận-